Zana ya bure
Saa za Dunia
Linganisha saa za Dar es Salaam na jiji lingine lolote kabla ya kupanga mkutano.
- Hakuna usajili, hakuna barua pepe inayohitajika
- Ni ya bure, bila kikomo
- Inafanya kazi kwenye kivinjari chako — hatupokei unachoandika
Saa hapa
—
—
Dar es Salaam
EAT · UTC+3
Hakuna jiji kwenye orodha. Ongeza moja hapo juu.
Kazi maana yake 08:00 hadi 17:00 katika jiji hilo. Tofauti za saa hufuata mabadiliko ya majira kiotomatiki.
Zana zaidi
Ona zana zoteKikokotoo cha Mishahara Tanzania
Kokotoa PAYE, NSSF, WCF na SDL kutoka mshahara ghafi au halisi, kwa viwango vya sasa vya Tanzania.
Uchapishaji wa Hundi
Chapisha hundi zinazokaa sawa kwenye karatasi za benki za Tanzania, kwa violezo vilivyohifadhiwa kwa kila benki.
Anwani Yangu ya IP ni Ipi
Ona anwani yako ya IP, mtoa huduma wa mtandao na eneo lako kwa haraka.
Tuambie unachotaka kurekebisha.
Mazungumzo mafupi kwa kawaida yanatosha kujua kama tuna kitu kinachokufaa, au unahitaji kujengewa kipya. Vyovyote vile utapata jibu la wazi.
Opposite Elia Complex