Zana ya bure
Badilisha Muundo wa Picha
Geuza picha kuwa JPG, PNG au WebP — kulingana na kile fomu unayojaza inachohitaji.
- Hakuna usajili, hakuna barua pepe inayohitajika
- Ni ya bure, bila kikomo
- Inafanya kazi kwenye kivinjari chako — hatupokei unachoandika
Ubora unahusu JPG na WebP. PNG haipotezi ubora hivyo hauitumii.
—
Inavyofanya kazi
Mifumo tofauti huhitaji miundo tofauti. Mifumo ya serikali mara nyingi huhitaji JPG, nembo huhitaji PNG kwa uwazi wake, na WebP hutoa faili dogo zaidi kwa tovuti.
JPG ni bora kwa picha na haiwezi kuhifadhi uwazi — mandharinyuma ya uwazi huwa nyeupe. PNG huhifadhi uwazi na kila pikseli, kwa ukubwa mkubwa. WebP ni ndogo kuliko zote mbili.
Ubora unahusu JPG na WebP pekee. PNG haipotezi ubora, hivyo mpangilio huo hauitumiki.
Kama zana nyingine hapa, ubadilishaji hufanyika kwenye kompyuta yako na faili haitumwi popote.
Zana zaidi
Ona zana zoteKikokotoo cha Mishahara Tanzania
Kokotoa PAYE, NSSF, WCF na SDL kutoka mshahara ghafi au halisi, kwa viwango vya sasa vya Tanzania.
Uchapishaji wa Hundi
Chapisha hundi zinazokaa sawa kwenye karatasi za benki za Tanzania, kwa violezo vilivyohifadhiwa kwa kila benki.
Anwani Yangu ya IP ni Ipi
Ona anwani yako ya IP, mtoa huduma wa mtandao na eneo lako kwa haraka.
Tuambie unachotaka kurekebisha.
Mazungumzo mafupi kwa kawaida yanatosha kujua kama tuna kitu kinachokufaa, au unahitaji kujengewa kipya. Vyovyote vile utapata jibu la wazi.
Opposite Elia Complex