Zana ya bure
Kikokotoo
Kikokotoo chenye orodha ya hesabu, msaada wa VAT na uandishi wa kibodi.
- Hakuna usajili, hakuna barua pepe inayohitajika
- Ni ya bure, bila kikomo
- Inafanya kazi kwenye kivinjari chako — hatupokei unachoandika
0
Kibodi yako inafanya kazi pia — namba, alama, Enter kwa jibu, Esc kufuta.
Orodha
Hesabu zako zitaorodheshwa hapa unavyoendelea.
Zana zaidi
Ona zana zoteKikokotoo cha Mishahara Tanzania
Kokotoa PAYE, NSSF, WCF na SDL kutoka mshahara ghafi au halisi, kwa viwango vya sasa vya Tanzania.
Uchapishaji wa Hundi
Chapisha hundi zinazokaa sawa kwenye karatasi za benki za Tanzania, kwa violezo vilivyohifadhiwa kwa kila benki.
Anwani Yangu ya IP ni Ipi
Ona anwani yako ya IP, mtoa huduma wa mtandao na eneo lako kwa haraka.
Tuambie unachotaka kurekebisha.
Mazungumzo mafupi kwa kawaida yanatosha kujua kama tuna kitu kinachokufaa, au unahitaji kujengewa kipya. Vyovyote vile utapata jibu la wazi.
Opposite Elia Complex